ราคา 1890000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 34.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 55588.24 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 10
โครงการ ลุมพินี เพลส รัชดา-ท่าพระ | Lumpini Place Ratchada-Thapra

นาย ธนณัฏฐ์
0953526695
2025-01-29 15:30:50.0
เลขที่ประกาศ: 518627
รายละเอียดเพิ่มเติม

คอนโดลุมพินี เพลส รัชดา ท่าพระ
เป็นคอนโดมิเนียมที่ตั้งอยู่ในทำเลที่สะดวกต่อการเดินทางและมีสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน

1. ประเภทห้อง : 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว แบ่งแยกเป็นสัดส่วนได้อย่างลงตัว
2. พื้นที่ใช้สอย : ประมาณ 34.18 ตารางเมตร
3. สภาพแวดล้อม :คอนโดได้รับการออกแบบให้มีบรรยากาศเงียบสงบ เหมาะสำหรับการพักอาศัย
4. สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการ :
- สระว่ายน้ำ
- ฟิตเนส
- ห้องสมุด
- สวนหย่อม
- ที่จอดรถ
- ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
5. การตกแต่ง : ห้องมีการตกแต่งครบครันพร้อมเฟอร์นิเจอร์บิวท์อิน
6. ระบบไฟฟ้าและน้ำประปา
7. การเดินทาง:ใกล้กับสถานีรถไฟฟ้า BTS และ MRTสะดวกต่อการเดินทางไปยังสถานที่ต่างๆ
ใกล้สถานีรถไฟฟ้า BTS ตลาดพลู และ MRT ท่าพระ ซึ่งเป็นสถานีที่อยู่บนเส้นทางของ MRT สายสีน้ำเงิน (Blue Line) ทำให้สะดวกในการเดินทางไปยังสถานที่ต่าง ๆ ในกรุงเทพฯ โดยไม่ต้องใช้รถส่วนตัว
8. พื้นที่ส่วนกลาง : พื้นที่ส่วนกลางมีความสะดวกสบายและเป็นระเบียบ

สถานที่ใกล้เคียง
1. BTS ตลาดพลู : เดินทางสะดวกสบาย
2. MRT ท่าพระ : เดินทางสะดวกเพียงไม่กี่นาทีจากคอนโด
3. Big C Extra รัชดาภิเษก : ศูนย์การค้าใหญ่สำหรับช้อปปิ้ง
4. The Mall ท่าพระ : ห้างสรรพสินค้าใกล้เคียง
5. ตลาดพลู : ตลาดท้องถิ่นที่มีอาหารสดและสินค้าหลากหลาย
6. โรงพยาบาลพญาไท 3 : โรงพยาบาลที่ใกล้คอนโด
7. โรงเรียนอนุบาลท่าพระ : สำหรับครอบครัวที่มีเด็ก
8. สวนสาธารณะท่าพระ : พื้นที่พักผ่อนหย่อนใจ
9. เดอะมอลล์บางแค : อีกหนึ่งห้างสรรพสินค้าในพื้นที่
10.วัดท่าพระ : วัดประจำพื้นที่